Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Everything about Tsugunaga Momoko and Kumai Yurina

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เตรียมตัวพบกับคอนเสิร์ตครั้งแรกที่ยิ่งใหญ่ในเมืองไทย กับเบอร์รี่ โคโบะ ในวันที่ 27 มีนาคม 2553 ไม่นานเกินรอเตรียมตัวกันแล้วหรือยัง
HAPPY BIRTHDAY TSUGUNAGA MOMOKO!!!!

สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย

Go down 
Univers
orinchan
momocrazy
palmmmmy
Tevesh Szat
idevz
momoreawta
11 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, ... 11, 12, 13  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Tevesh Szat
TKF
Tevesh Szat

: 36

สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeWed Jul 15, 2009 11:10 pm

กระทู้สมาพันธ์นี่แหละครับที่ผมเบื่อแล้ว ช่วงหลังผมไม่ค่อยเห็นคนถกกันเรื่องอะไรเท่าไหร่เลย
มีแต่แบบ มาเปิดประตู มาพาท้อไปกินข้าว บลาๆๆ ขี้เกียจตามอ่านน่ะครับ No
แต่ที่ผมเคยเข้าก็มีแค่สมาพันธ์ท้อกับสมาพันธ์ซีอิ้ว ไม่รู้ที่อื่นเป็นมั้ยเหมือนกันครับ

แต่พูดถึงอัลบั้มแต่งงาน ผมชอบนะครับ เพลงเพราะดีจริงๆ Very Happy
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://sieg-undersn.hi5.com
momoreawta
TKF
momoreawta

สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeWed Jul 15, 2009 11:20 pm

อ้างอิงจาก :
มาเปิดประตู มาพาท้อไปกินข้าว บลาๆๆ
555+ พูดมาก็จริงนะ
เราเข้าสมาพันธ์บิไง (รักโม่ แต่หลงบิ -3-)
หลังๆมาเข้าไปดูเค้าคุยกันเฉยๆ ตอบบ้างคุยบ้าง
ส่วนมากในนั้นเค้าจะรู้จักกันแล้วอะ เราก็เลยเกร็งๆนิดหน่อย

อัลบั้มแต่งงาน ตอนแรกฟังๆไปก็ไม่ค่อยโดนเท่าไร
แต่ฟังไปเรื่อยๆเพลินๆก็เพราะดี
ผิดหวัง Aa! กับ ZYX นิดหน่อย เพราะแนวมันต่างจากเมื่อก่อน เลยรุ้สึกแปลกๆ
idevz

idevz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeWed Jul 15, 2009 11:39 pm

โอ้ คุยไรกันหว่า !!

เข้ามานั่ง งง แหะๆ

ไปนอนแระ พึ่งดูหนังเสร๊จ Laughing
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeWed Jul 15, 2009 11:45 pm

idevz พิมพ์ว่า:
โอ้ คุยไรกันหว่า !!

เข้ามานั่ง งง แหะๆ

ไปนอนแระ พึ่งดูหนังเสร๊จ Laughing
โอ้ววว ฝันดีคร่าาาา
พรุ่งนี้ไม่มีเรียนแหละ ก็เลยมาเฝ้าบ้านหมีท้อซะเลย Rolling Eyes
Tevesh Szat
TKF
Tevesh Szat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 12:06 am

ผมก็นั่งฟั่นฟิคอยู่ครับ ท่าจะอีกนาน เลยมาเฝ้าบ้าง Cool

จริงๆส่วนตัวผมว่าอัลบั้มแต่งงานนั่นไม่น่าจะเอาชื่อยูนิตเก่าๆมาใช้ด้วยซ้ำครับ อย่างอ้าที่ไม่มีเรนะ
ซิกซ์ที่ไม่ได้มีหกคน พวกนี้ผมว่ายังไงมันก็รู้สึกแปลกๆอยู่ดี คือถ้าคิดจะต่อยอดก็น่าจะใช้ชื่อใหม่
ไปเลย หรือถ้าจะใช้แค่ในอัลบั้มนี้ก็ไม่ต้องมีชื่อยูนิตก็ได้

แต่พักหลังๆเดาพฤติกรรมค่ายนี้ไม่ออกจริงๆ ไม่กล้าคาดหวังด้วย รอดูอย่างเดียวดีกว่า Crying or Very sad

ป.ล. เดี๋ยวผมติดซิกโฆษณาที่นี่บ้างดีมั้ยครับ?
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 10:52 am

จริงๆส่วนตัวผมว่าอัลบั้มแต่งงานนั่นไม่น่าจะเอาชื่อยูนิตเก่าๆมาใช้ด้วยซ้ำครับ อย่างอ้าที่ไม่มีเรนะ
ซิกซ์ที่ไม่ได้มีหกคน พวกนี้ผมว่ายังไงมันก็รู้สึกแปลกๆอยู่ดี คือถ้าคิดจะต่อยอดก็น่าจะใช้ชื่อใหม่
ไปเลย หรือถ้าจะใช้แค่ในอัลบั้มนี้ก็ไม่ต้องมีชื่อยูนิตก็ได้
+10 คิดเหมือนกันเลย
ประมาณว่า..มันไม่ใช่อ่ะ

ปล. ติดซิกเลยคร่าาาา ช่วยกันโฆษณาทำมาหากินหน่อย lol!
ปล2. รออ่านฟิค -3-
Tevesh Szat
TKF
Tevesh Szat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 4:31 pm

เดี๋ยวติดแน่ครับ ขอลองหารูปหาอะไรหน่อย

แต่แหม... ข่าวพีบีคู่นี้มาติดๆกันเลยนะครับ หมีเล่มสอง ท้อเล่มสี่ จนแกลบล่ะทีนี้ affraid
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 4:40 pm

น่าจะมีพีบีคู่ยูโม Laughing
ฮ่าๆ คงวายกันกระจาย
พีบีหมีออกเดือนนี้ด้วยสิ = =
แต่ข่าวDVDโซโล่ก็ออกมาแล้วนะ แต่จำไม่ได้ว่าออกวันไหน
มีDVDโซโล่ ก็ต้องมีพีบีตามมา
ขายไตๆๆๆๆ ช่วงนี้จนมาก....ถึงมากที่สุด

ลืมบอกว่าDVDโซโล่ของโม -*-
Tevesh Szat
TKF
Tevesh Szat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 9:28 pm

โซโล่ดีวีดีถ้าจำไม่ผิดจะออกเดือนเก้านะครับ

แต่ผมคงไม่สั่งล่ะ ไม่ไหว แค่พีบีก็จะตายแล้ว No

ยิ่งถ้าสมมุติเดือนสิบไมไมออกพีบีอีกคน...... pale
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 9:30 pm

ไมไม? Shocked จริงหรอคะ!!
น้องเล็กได้ออกก่อนพี่เอริกะอีกหรอ
เราก็เชียร์เอริกะให้ได้ออกพีบี เพราะชีหุ่นดีเหลือเกิน I love you

เราก็สั่งแค่พีบีเหมือนกันอ่ะ รู้สึกไม่อยากซื้อดีวีดี = =
ตอนนี้ไม่รู้จะมีคนรับสั่งซื้อรึป่าวน่ะสิ
เงียบจัง
Tevesh Szat
TKF
Tevesh Szat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 9:39 pm

ไมไมนั่นสมมุติเฉยๆครับ เพราะถ้าออกอีกคนนี่ผมก็แกลบเละเลย
แต่ถ้าส่วนตัวผมว่าเด้กคนนี้มีโอกาสออกมากกว่าเอริกะนะครับ ส่วนตัวๆ

เรื่องรับสั่งผมว่าน่าจะมีนะครับ ขนาดดีวีดีคอนใหม่นี่ยังมีเลย
แค่อาจจะต้องเช็คถี่หน่อยเพราะพวกพีบีนี่เค้าชอบจำกัดจำนวนคนรับ คงขี้เกียจแบกไปมั้งครับ
ไว้ถ้าเจอคนรับสั่งแล้วเดี๋ยวมาบอกครับ
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 9:47 pm

โอ้วววว ขอบคุณค่ะ
แต่แอมคงสั่งที่คิโนอ่ะ เพราะตอนนี้อยู่ที่สิงคโปร์
โอนตังลำบาก T^T
ตั้งแต่มาอยู่ก็หาซื้อแถวๆนี้เอา พวกซีดีก็มีขายนะ
แต่แพงกว่าสั่งคนที่ไทยพอควรT_T

แล้วนี่จะลงไปดูมิกิรึป่าวคะ Neutral

ปล.คุณ idevz หายไปไหนแล้วนะ scratch
Tevesh Szat
TKF
Tevesh Szat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 9:55 pm

สั่งที่คิโนะนี่เค้าติดสติกเกอร์ที่ตัวหนังสือรึเปล่าครับ ผมสั่งนิยายแล้วโดนประจำ
ได้ยินว่าขนาดมีห่อพลาสติกอยู่เค้ายังแกะมาติดแล้วห่อใหม่เลย

มิกิคิดว่าน่าจะไปดูนะครับถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด แอมจะมามั้ยครับ Cool

ป.ล.บ้าง นั่นสิครับ กลายเป็นคุยกันอยู่สองคน Crying or Very sad
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 10:21 pm

เรื่องสติกเกอร์ก็ไม่รู้นะ เพราะยังไ่ม่เคยสั่งเหมือนกัน
แต่เคยไปเดินๆดูพีบีน้องๆก็เจอพีบีseasonแต่ก็ไม่มีสติกเกอร์อะไรแปะนะ
เรื่องไปดูมิกิ คงไปไม่ได้ T_T ยังมีเรียนอยู่ด้วย
ก็ไปดูเผื่อด้วยละกันนะ เหอะๆ
มิกินี่ชอบเป็นคนแรกๆตั้งแต่ยังไม่รู้จักมอร์นิ่ง เสียดาย

ฟิคถึงไหนแล้วอ่ะคะ Razz
แอมก็แต่งไว้นะ เหอะๆ แต่ไม่จบซักที m(_ _)m
ตอนนี้ห้องฟิคเงียบจริงๆสิให้ตาย Mad
Tevesh Szat
TKF
Tevesh Szat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 10:31 pm

อย่าพูดเรื่องห้องฟิคเงียบกับผมนะครับ เดี๋ยวได้บ่นจนล้นบอร์ด Crying or Very sad

มันเงียบแบบไม่น่าเชื่อเลยครับ ที่ผ่านมาเงียบแค่ไหนก็ไม่เคยแย่ขนาดนี้เลย
ผมคุยเรื่องนี้กับหลายคนเหมือนกัน มีเยอะนะครับที่หมดกำลังใจจนเลิกเขียนเลิกลงไปแล้ว
อันที่จริงถ้าไม่ติดว่าเขียนมาได้ยาวขนาดนี้แล้วผมก็คงเลิกไปเขียนอย่างอื่นแล้วเหมือนกัน
ถ้ามีฟิคแต่งไว้ก็เอามาลงเถอะครับ เผื่อจะคึกคักขึ้นบ้าง bounce

ส่วนโบสถ์จริงๆถึงครึ่งตอนที่สามสิบสองแล้วครับ แต่ผมต้องสต็อกไว้บ้างเพราะอาทิตย์ในสอบ
นี่ก็ตันต่อไม่ได้มาหลายวันแล้วด้วย

เพราะงั้นถึงต้องหาอะไรอ่านเรียกไฟไงครับ ลงเถอะนะครับ Crying or Very sad

ว่าไปที่นี่ก็มีห้องฟิคนี่ครับ ลงที่นี่ก่อนก็ได้นะครับ เป็นเบต้าเทสไงครับ 555+
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 10:46 pm

พูดเรื่องห้องฟิคนี้แล้วก็เครียด เพราะปกติเป็นคนชอบอ่านฟิคมาก
อ่านจนติดไปแล้วด้วย หลังๆมาเงียบแบบนี้ เศร้าค่ะ Crying or Very sad

ที่จริงอยากแต่งให้จบมากๆ แบบว่าเสี้ยนอยากลงบอร์ด
แต่อารมณ์มันยังไม่ได้อ่ะ เลยแต่งไม่ออก = =
ถ้าตันจริงๆก็ลองไปผ่อนคลายบิ๊วอารมณ์ก่อนแล้วค่อยมาแต่งต่อก็ได้นะ

ถ้าแต่งเสร็จแล้วลงแน่ๆค่ะ
afro
Tevesh Szat
TKF
Tevesh Szat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 11:17 pm

ตันอารมณ์นี่เข้าใจดีเลยครับ ผมเองก็เป็นอยู่ เวลาบิวท์มันก็ไม่ได้ติดง่ายๆด้วยสิครับ No

จริงๆวิธีการบิวท์อารมณ์เรียกไฟที่ผมชอบที่สุดคืออ่านฟิคของคนอื่นครับ แต่อย่างว่า
ตอนนี้ก็เงียบยังกะอะไรดี ยิ่งแฟนตาซียิ่งแล้วใหญ่...

คงได้แต่รอดูแล้วล่ะครับ Crying or Very sad
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 11:33 pm

เวลาบิวท์มันก็ไม่ได้ติดง่ายๆด้วยสิครับ
มันไม่ได้ติดง่ายๆจริงๆ ตอนนี้ก็แต่งค้างมาหลายวันแล้ว
พยายามเขียนก็แล้ว ก็ยังไม่ไปไหนซักที

ฟิคแฟนตาซีเรื่องแรกที่อ่านเลยคือ Romance Kingdom
ของ ruminakung (เขียนงี้ใช่ไม๊หว่า)
พอดีเล่นFFที่เค้าเอาตัวละครมาแต่งพอดี เลยเข้าใจหน่อย
หลังจากนั้นก็มาเจอฟิคโบสถ์ของมิ่มนี่แหละ(เรื่องนี้แอบงงชื่อเมืองด้วยแหละ ~)

เวลาอ่านไปแล้วจะพยายามเม้นให้ตลอด ไม่ว่าจะเป็นเรื่องไหนก็ตาม
แอมทำOPVอ่ะ ก็อยากได้ฟีดแบ็คกลับมา เลยเข้าใจ
คนแต่งฟิคก็คงเหมือนๆกันอ่ะ ...
พวกที่ชอบอ่านแต่ไม่เม้นนี่ก็เยอะนะ ทำเอาคนทำหมดกำลังใจ
Tevesh Szat
TKF
Tevesh Szat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 11:43 pm

อ๋อ ฟิคของตาแฮมนี่เอง 555+

รายนั้นที่จริงผมสนใจเค้าอยู่ไม่เบานะครับ ฝีมือไม่ธรรมดาเลย อย่างเรื่องสั้นนี่ก็
มีอะไรน่าสนุกตั้งแต่เพิ่งลองเขียนเรื่องแรกแล้ว เสียดายที่ดองยาวแฟนตาซีไป
เหมือนกันครับ Crying or Very sad

เรื่องอ่านไม่เมนต์นี่... จะว่าชินแล้วก็ได้มั้งครับ
คือก็ไม่รู้จะพูดยังไงแล้วเหมือนกันกับพวกนี้ ผมเห็นคนอื่นๆเค้าทั้งว่า ทั้งพูดดีๆ
ก็ไม่เห็นจะมีอะไรเปลี่ยนแปลงซักอย่าง เลยปลงตกแล้วครับ คิดว่าอย่างน้อย
ยังมีคนที่เค้าตามอ่านแล้วอ่านจริงๆก็พอ

ส่วนตัวผมว่าอ่านไม่เมนต์นี่ยังน่าเกลียดน้อยกว่าพวกไม่อ่านแล้วมาเมนต์นะครับ
เจอทีกุมขมับเลยกับพวกนี้ นี่ยังดีที่มีน้อยหน่อย ถ้าที่อย่างเด็กดีหรืออะไรพวกนี้
ล่ะยุ่บยั่บเลยครับ
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 11:49 pm

ฮ่าๆๆ พวกไม่อ่านแล้วเม้นนี่.....จะเม้นเพื่อ??? = =
(นั่งกุมขมับด้วยคน..)

มิ่มรู้จักพี่ยูรึเปล่า universน่ะ Very Happy

ขอเรียกชื่อเฉยๆละกันนะ เพราะเห็นว่าเกิดปีเดียวกัน -/\-
Tevesh Szat
TKF
Tevesh Szat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeFri Jul 17, 2009 7:00 am

อ๋อ รู้จักครับ รู้จัก

เป็นคนแรกๆที่เข้ามาคุยกับผมเลยครับ ซาบซึ้งใจมาก Crying or Very sad

ทำไมใช้แต่อีโมร้องไห้ล่ะเนี่ย 555+
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeFri Jul 17, 2009 10:06 am

จะบอกว่าพี่ยูเป็นคนสร้างบอร์ดนี้เองแหละ
แล้วแอมก็เข้ามาอัพพวกรูปข่าวคลิปลงบอร์ด

นั่นสิ ร้องไห้เยอะจัง ตั้งแต่เมื่อคืนแล้วมั้ง Rolling Eyes
Tevesh Szat
TKF
Tevesh Szat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeFri Jul 17, 2009 1:48 pm

อ๋อ จริงๆผมสงสัยตั้งแต่เห็นสโลแกนที่หัวบอร์ดแล้วครับ จำได้ว่าพี่ยูเคยใช้ เลยคิดว่ายังไงก็น่าจะมีเอี่ยวด้วยแน่ๆ

แล้วนี่เจ้าตัวหายไปไหนแล้วล่ะครับ Question
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeFri Jul 17, 2009 11:22 pm

ช่วงนี้งานพี่แกยุ่งๆอ่ะ เลยยังไม่ได้เข้ามา
เดี๋ยวว่างๆคงมาแน่ๆล่ะ

วันนี้เรียนตั้งแต่เที่ยงถึงหกโมงเย็น Sad
กลับมา ไปตรวจร่างกาย เจาะเลือด
ไปดูแฮรี่ พอตเตอร์ต่อ
เฮอะ..หลายสิ่ง
เหนื่อยโคดๆเลย

แฮรี่ภาคนี้มันหนังรักชัดๆ = =
Tevesh Szat
TKF
Tevesh Szat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย   สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย - Page 2 Icon_minitimeFri Jul 17, 2009 11:43 pm

วันนี้ผมก็ไปเจาะเลือดครับ ตรวจไข้หวัด แต่ไม่รู้ผลอะไรซักอย่างเลย Neutral

แฮร์รี่วันอาทิตย์ก็จะไปดูเหมือนกันครับ เผื่อจะได้ไฟแฟนตาซีกลับมาบ้าง ช่วงนี้ตันจนทุเรศตัวเองเลย

ไฟล์ใหม่ๆก็ไม่ค่อยมีให้ดู เบื่อชะมัดเลยครับ...

สโมสรยูโม // ใครใคร่คุย เม้าท์กันได้ที่นี่เลย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 13ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, ... 11, 12, 13  Next