Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Everything about Tsugunaga Momoko and Kumai Yurina

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เตรียมตัวพบกับคอนเสิร์ตครั้งแรกที่ยิ่งใหญ่ในเมืองไทย กับเบอร์รี่ โคโบะ ในวันที่ 27 มีนาคม 2553 ไม่นานเกินรอเตรียมตัวกันแล้วหรือยัง
HAPPY BIRTHDAY TSUGUNAGA MOMOKO!!!!

[กระทู้ให้กำลังใจ] น้องๆเป็นไข้หวัดใหญ่กันครบเจ็ดคนแล้วค่ะ มาให้กำลังใจน้องๆกัน

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
momoreawta
TKF
momoreawta

: 36

[กระทู้ให้กำลังใจ] น้องๆเป็นไข้หวัดใหญ่กันครบเจ็ดคนแล้วค่ะ มาให้กำลังใจน้องๆกัน Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [กระทู้ให้กำลังใจ] น้องๆเป็นไข้หวัดใหญ่กันครบเจ็ดคนแล้วค่ะ มาให้กำลังใจน้องๆกัน   [กระทู้ให้กำลังใจ] น้องๆเป็นไข้หวัดใหญ่กันครบเจ็ดคนแล้วค่ะ มาให้กำลังใจน้องๆกัน Icon_minitimeSat Nov 07, 2009 7:39 pm

ล่าสุด คนที่ติดไข้หวัดใหญ่คือน้องยูรินะค่ะ

หลังจากน้องโม่เป็นไข้หวัดใหญ่คนแรก คนอื่นๆในวงก็เริ่มติดตามกัน
ต่อด้วยมิยาบิ มาอาสะ ริซาโกะ กัปตัน ชินามิ
แล้วหลังจากชินาิมิติดไข้หวัดใหญ่ได้วันเดียว หนูยูรินะก็ติดเป็นคนสุดท้าย
สรุปเป็นกันครบทั้งวงแล้วค่ะ
มาเป็นกำลังใจให้น้องๆกันเถอะ

ขอให้น้องๆหายเร็วๆ
อยากให้พักผ่อนเยอะๆจังเลย ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยด้วย
ดูแลสุขภาพตัวเองกันด้วยนะคะ Neutral
ขึ้นไปข้างบน Go down
momocrazy

momocrazy

[กระทู้ให้กำลังใจ] น้องๆเป็นไข้หวัดใหญ่กันครบเจ็ดคนแล้วค่ะ มาให้กำลังใจน้องๆกัน Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กระทู้ให้กำลังใจ] น้องๆเป็นไข้หวัดใหญ่กันครบเจ็ดคนแล้วค่ะ มาให้กำลังใจน้องๆกัน   [กระทู้ให้กำลังใจ] น้องๆเป็นไข้หวัดใหญ่กันครบเจ็ดคนแล้วค่ะ มาให้กำลังใจน้องๆกัน Icon_minitimeSun Nov 08, 2009 12:04 am

เริ่มที่ โม และมาจบที่ยูเลย -*-
momoreawta
TKF
momoreawta

: 36

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กระทู้ให้กำลังใจ] น้องๆเป็นไข้หวัดใหญ่กันครบเจ็ดคนแล้วค่ะ มาให้กำลังใจน้องๆกัน   [กระทู้ให้กำลังใจ] น้องๆเป็นไข้หวัดใหญ่กันครบเจ็ดคนแล้วค่ะ มาให้กำลังใจน้องๆกัน Icon_minitimeSun Nov 08, 2009 12:06 am

อุ๊ย ช่างสังเกตนะฮ๊าา~~
เพิ่งนึกได้นะเนี่ย ว่าเออแฮะ Very Happy
4th_BEAR

4th_BEAR

: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กระทู้ให้กำลังใจ] น้องๆเป็นไข้หวัดใหญ่กันครบเจ็ดคนแล้วค่ะ มาให้กำลังใจน้องๆกัน   [กระทู้ให้กำลังใจ] น้องๆเป็นไข้หวัดใหญ่กันครบเจ็ดคนแล้วค่ะ มาให้กำลังใจน้องๆกัน Icon_minitimeSun Nov 08, 2009 8:06 am

เป็นกำลังใจด้วยอีกคน :' (
หงึกๆ เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยย ย
http://slotto.exteen.com

[กระทู้ให้กำลังใจ] น้องๆเป็นไข้หวัดใหญ่กันครบเจ็ดคนแล้วค่ะ มาให้กำลังใจน้องๆกัน
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1