Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Everything about Tsugunaga Momoko and Kumai Yurina

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เตรียมตัวพบกับคอนเสิร์ตครั้งแรกที่ยิ่งใหญ่ในเมืองไทย กับเบอร์รี่ โคโบะ ในวันที่ 27 มีนาคม 2553 ไม่นานเกินรอเตรียมตัวกันแล้วหรือยัง
HAPPY BIRTHDAY TSUGUNAGA MOMOKO!!!!

มาแนะนำตัวกันเถอะ

Go down 
nokki
momocrazy
palmmmmy
Tevesh Szat
idevz
4th_BEAR
momoreawta
11 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
momoreawta
TKF
momoreawta

: 36

มาแนะนำตัวกันเถอะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeWed Jul 01, 2009 8:07 pm

มาแนะนำตัวกันเถอะ Miyabi2287

มาแนะนำตัวกัน
บ้านหมีท้อต้อนรับทุกคนค่ะ
อ้างอิงจาก :
ชื่อเ่ล่น:
เรียน/ทำงาน ที่ไหน:
E-mail/msn:
ชอบยูโมเพราะอะไร?:
ใครจะเพิ่มเติมเสริมแต่งมากกว่านี้ก็ได้นะ Very Happy

อันนี้ของคนตั้งกระทู้..
ชื่อเ่ล่น: แอมป์ (เขียนแอมเฉยๆก็ได้นะ)
จังหวัด: กำแพงเพชร
เรียน/ทำงาน ที่ไหน: เรียนอยู่ที่ Singapore Institute of Management
E-mail/msn: casnova_reawta@hotmai.com
Blog : http://momoreawta.exteen.com/
ชอบยูโมเพราะอะไร?: มองคู่นี้แล้วรู้สึกว่ามันมีอะไรๆ Laughing

แก้ไขล่าสุดโดย momoreawta เมื่อ Fri Jul 10, 2009 4:17 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
4th_BEAR

4th_BEAR

: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeWed Jul 08, 2009 10:44 am

ชื่อเ่ล่น: ปุย
จังหวัด: นราธิวาส!
เรียน/ทำงาน ที่ไหน: โรงเรียนแห่งหนึ่งใกล้ด่านไทย-มาเลเซีย..
E-mail/msn: pcn.rhapsody13@live.com
ชอบยูโมเพราะอะไร?: เราไม่ได้ชอบยูโมนะ เราชอบโมยู ๕๕๕ ๕ * -3-)~ ♪

เราอยากเอาฟิคว๊ายวายมาแปะให้หายร้างมากเลยย ย *
http://slotto.exteen.com
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeThu Jul 09, 2009 11:47 pm

4th_BEAR พิมพ์ว่า:
ชื่อเ่ล่น: ปุย
จังหวัด: นราธิวาส!
เรียน/ทำงาน ที่ไหน: โรงเรียนแห่งหนึ่งใกล้ด่านไทย-มาเลเซีย..
E-mail/msn: pcn.rhapsody13@live.com
ชอบยูโมเพราะอะไร?: เราไม่ได้ชอบยูโมนะ เราชอบโมยู ๕๕๕ ๕ * -3-)~ ♪

เราอยากเอาฟิคว๊ายวายมาแปะให้หายร้างมากเลยย ย *
เอามาแปะสิ แต่ตอนนี้ยังไม่มีฟอรั่มฟิคชั่นเลย Crying or Very sad
เดี๋ยวสร้างๆ Laughing
ถ้าตั้งฟอรั่มฟิคแล้วไม่มาลง เค้างอน 555+
idevz

idevz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeSun Jul 12, 2009 11:10 am

ชื่อเ่ล่น: โบ๊ต
จังหวัด: นครสวรรค์
เรียน/ทำงาน ที่ไหน: เรียน กศน อะ หยุดเรียนไปสองปี (แบบว่าเบื่อเรียน)
E-mail/msn: korawit_bb@hotmail.com
ชอบยูโมเพราะอะไร?: ชอบเพราะ ทั้งคู่ เก่ง น่ารัก เต้นเก่งอีกต่างหาก ชอบเพราะท่าเต้นเลยนะเนี่ย ^^ แบบว่าคลั่งไปละ หัวสมองมีแต่ berryz หมดเลย ฮ่าๆ lol!
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: บ้านหมีท้อยินดีต้อนรับค่ะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeSun Jul 12, 2009 11:13 am

idevz พิมพ์ว่า:
เรียน/ทำงาน ที่ไหน: เรียน กศน อะ หยุดเรียนไปสองปี (แบบว่าเบื่อเรียน)
E-mail/msn: korawit_bb@hotmail.com
ชอบยูโมเพราะอะไร?: ชอบเพราะ ทั้งคู่ เก่ง น่ารัก เต้นเก่งอีกต่างหาก ชอบเพราะท่าเต้นเลยนะเนี่ย ^^ แบบว่าคลั่งไปละ หัวสมองมีแต่ berryz หมดเลย ฮ่าๆ lol!
ยินดีต้อนรับเข้าบ้าน เหอะๆ
อยู่คอนหวันจริงดิ Shocked
เราก็จบม.ปลายจากนครสวรรค์มาเหมือนกันนะ
idevz

idevz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeSun Jul 12, 2009 11:15 am

momoreawta พิมพ์ว่า:
idevz พิมพ์ว่า:
ยินดีต้อนรับเข้าบ้าน เหอะๆ
อยู่คอนหวันจริงดิ Shocked
เราก็จบม.ปลายจากนครสวรรค์มาเหมือนกันนะ

จริงครับ อยู่นครสวรรค์ !! แล้วจบจากโรงเรียนอะไรครับ

โรงเรียนชาย / โรงเรียนสตรี / หรือว่าโรงเรียนอะไรหว่า
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeSun Jul 12, 2009 11:17 am

เราเด็กโชติ ^^
เดี๋ยวตั้งกระทู้คุยให้นะ
idevz

idevz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeSun Jul 12, 2009 11:25 am

เค ครับ ตั้งเลย ^^
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeSun Jul 12, 2009 11:31 am

เรียบร้อยแล้ว เรียนเชิญ..
http://tsugukuma.darkbb.com/forum-f1/topic-t9.htm
Tevesh Szat
TKF
Tevesh Szat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeTue Jul 14, 2009 9:15 pm

ชื่อเล่น: มิ่ม
จังหวัด: เชียงใหม่
เรียน/ทำงาน ที่ไหน: ปัจจุบันอยู่ที่ ม.พายัพ เชียงใหม่ กำลังว่าจบแล้วจะลงกรุงเทพครับ Embarassed
E-mail/msn: lucifer_may_cry@hotmail.com
ชอบยูโมเพราะอะไร?: เอ้า เข้าโหมดรำลึกอดีตก่อนนะครับ cyclops
เริ่มแรกเลยก็จากแฟนฟิคนี่แหละครับ เรื่องอะไรจำไม่ได้ แต่ทำให้เริ่มมองสองคนนี้ในแง่คู่กันขึ้นมา
แล้วพอดูๆไป... ผมว่าสองคนนี้เหมาะสมกันที่สุดในค่ายเลยครับ เพราะหลายๆอย่างต่างกันมาก แทบ
จะเป็นด้านตรงข้ามกันเลย พอมาอยู่ด้วยกันก็เหมือนเติมเต็มส่วนที่ขาดให้แต่ละคน น่ารักมากๆ เลย
ตัดสินใจบูชาคู่นี้ตั้งแต่ตอนนั้นเป็นต้นมาครับ Twisted Evil
http://sieg-undersn.hi5.com
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeTue Jul 14, 2009 9:30 pm

บ้านหมีท้อ ยินดีต้อนรับค่ะ Very Happy
มิ่ม...ใช่คนที่แต่งฟิคเรื่อง เงาอาฆาต ป่ะคะ?
เราก็ชอบมาจากฟิคเหมือนกัน อ่านไปแล้ว จิ้นไปแล้ว รู้สึกว่า....ใช่ Laughing
แล้วก็วายเรื่อยมา..^^
Tevesh Szat
TKF
Tevesh Szat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeTue Jul 14, 2009 9:35 pm

ใช่แล้วครับ ผมเอง ตามมาเจอที่นี่เพราะเห็นในซิกที่กระทู้นั้นด้วยครับ Laughing

จริงๆอาจจะเพราะเขียนฟิคนี่แหละครับ ถึงติดคู่นี้ซะขนาดนี้ เลิกไม่ได้เลย 555+
palmmmmy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeFri Jul 17, 2009 5:31 pm

ชื่อเ่ล่น: ปาล์ม
จังหวัด: กทม.
เรียน/ทำงาน ที่ไหน: ทำงานกับที่บ้านครับ
E-mail: nuttapoom.v@gmail.com
msn: nuttapoom_v@hotmail.com
ชอบยูโมเพราะอะไร?: ชอบเพราะคู่นี้ชอบเล่นอะไรกันให้คิดบ่อยๆ ยิ่งใน PV Koi no Jubaku (Smile Ver.) เห็นมันยิ่งคิด Laughing

ตามมาแล้วครบ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeFri Jul 17, 2009 7:14 pm

สมาชิกบ้านหมีโมเพิ่มขึ้นมาอีกหนึ่ง^^
ยินดีต้อนรับคร่าาาาาาาาาา afro
idevz

idevz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeFri Jul 17, 2009 7:19 pm

ทีบ้านก็ไม่เงียบแล้วเนอะ ^^

จะได้มียามเฝ้ากันเยอะๆ Very Happy
Tevesh Szat
TKF
Tevesh Szat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeFri Jul 17, 2009 8:57 pm

โว้ว ท่านปาล์มก็ตามมาด้วยรึเนี่ย ยินดีต้อนรับครับ Very Happy
momocrazy

momocrazy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeSun Aug 02, 2009 5:16 pm

ชื่อเ่ล่น: champ
จังหวัด: กทม.
เรียน/ทำงาน ที่ไหน: ทำงานกับทางบ้าน (บ้าง ส่วนใหญ่ขี้เกียจ 55+ เห้ออ อนาคตอยู่ไหน??? )
E-mail/msn: joeyslipknot26..hot
ชอบยูโมเพราะอะไร?: ทีแรกก็ชอบยูก่อนแบบว่าเห็นครั้งแรกก็โดนเลย

แต่พอเริ่มมาดูไฟล์เบอรรี่ เห็นโมโม่แล้ว ทำให้หัวเราะได้ตลอดเลย

เลยมาเป็น momocrazy ถึงทุกวันนี้ แล้วก็ไม่รู้อะไร เวลาคู่นี้อยู่ด้วยกัน เหมือน

ได้รับพลังงานพิเศษ *2 เลยชอบมาถึงทุกวันนี้ 555+ อ่านแล้ว งง สรุปว่า ยูโม่ อีสเรียลลล
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeSun Aug 02, 2009 5:20 pm

โอ้ววว สมาชิกใหม่
ยินดีต้อนรักค่าาาาา ไปพูดคุย เพ้อ ระบาย ได้ที่ห้องทอล์คนะค๊าาาา
Very Happy
nokki

nokki

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeTue Sep 01, 2009 11:51 am

ชื่อเ่ล่น: nokki
จังหวัด: Bkk
เรียน/ทำงาน ที่ไหน: -
E-mail/msn: -
ชอบยูโมเพราะอะไร?: ชอบเพราะเหมือนเป็น 2144 รุ่นเล็ก Shocked

P.S. หลงทางเข้ามาฮะ มีคนบอกว่าสร้างห้องฟิคไว้ให้ลงรุ่นใหญ่ได้ เลยตามเค้ามา 555+ ฝากตัวด้วยฮะ Embarassed
Univers
TKF
Univers

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeTue Sep 01, 2009 11:57 am

555+
มาจนได้นะคะ พี่นกกิ นึกว่าจะไม่มาแล้ว
nokki

nokki

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeTue Sep 01, 2009 12:02 pm

Univers พิมพ์ว่า:
555+
มาจนได้นะคะ พี่นกกิ นึกว่าจะไม่มาแล้ว
จะสมัครตั้งแต่วันที่ยูส่งลิงค์มาให้ละฮะ
แต่พอดียุ่งๆอยู่ ติดงานแล้วเลยลืม Embarassed

วันนี้มาละนะฮะ แต่ไม่รู้จะมีใครอ่านรุ่นใหญ่หรือเปล่า ^^"
jinhon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 10:05 pm

ชื่อเ่ล่น:จิหนอน
จังหวัด:เชียงใหม่
เรียน/ทำงาน ที่ไหน:เร...
E-mail/msn:ji-nhon@hotmail.com
ชอบยูโมเพราะอะไร?:เพราะมันมีหั้นอย่าง.......
momocrazy

momocrazy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeSun Oct 25, 2009 4:48 am

iรู้สึกคนเหนือเยอะนะเนี่ย
tunluk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeThu Dec 17, 2009 10:49 pm

สวัสดีครับ ผมชื่อ เคน อายุ27 ทำงาน แล้วครับ ลำปางครับ อีแมว tunluk@hotmail.com berryz kobo มาไทยไปดูแน่ๆๆครับ
นางฟ้า yurina kumai วันไหนไม่ดูคลิบ คนสวยนอนไม่หลับ
เวลา ดู คลิบ ยูริน่ะ กับ โมโมโก้ะ เมื่อไร ยิ้มได้ทีทุก คลายเครียส จากทำงานได้มากเลย
momoreawta
TKF
momoreawta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ   มาแนะนำตัวกันเถอะ Icon_minitimeThu Dec 17, 2009 11:25 pm

อุ้ย สวัสดีคร่าาาาาาาาาาาา
ยินดีต้อรับเข้าสู่บอร์ดยูโมค่ะ
ช่วงนี้เงียบๆหน่อยนะคะ ^^"

มาแนะนำตัวกันเถอะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next