Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Everything about Tsugunaga Momoko and Kumai Yurina

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เตรียมตัวพบกับคอนเสิร์ตครั้งแรกที่ยิ่งใหญ่ในเมืองไทย กับเบอร์รี่ โคโบะ ในวันที่ 27 มีนาคม 2553 ไม่นานเกินรอเตรียมตัวกันแล้วหรือยัง
HAPPY BIRTHDAY TSUGUNAGA MOMOKO!!!!

[Clip] น้องๆออกทีวีไทย มาคุยกัน^^

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
momoreawta
TKF
momoreawta

: 36

[Clip] น้องๆออกทีวีไทย มาคุยกัน^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Clip] น้องๆออกทีวีไทย มาคุยกัน^^   [Clip] น้องๆออกทีวีไทย มาคุยกัน^^ Icon_minitimeWed Aug 26, 2009 7:57 pm

มาอัพเดทช้าไปไม๊นี่ = =
ไหนๆก็มาละ

พิธีกรไปสัมภาษณ์น้องๆถึงที่ญี่ปุ่น ตัวต่อตัวเลย
รายการเวคคลับ ทางช่อง5

ขอบคุณ loveberryzthai@youtube มากๆค่ะ ^^

ได้ยินน้องๆพูด "สวัสดีค่ะ" แล้วปลื้มมากมาย T^T
จีบอกว่าอยากมาไทย-3- มาให้ได้นะน้อง!!! พี่รออยู่!!!!!!!

EDIT:::: เพิ่มคลิปที่สอง

ขอบคุณTIMMII97@youtubeมา ณ ที่นี่ด้วยค่ะ -/\-

คลิปที่สองนี่เป็นการโปรโมตแนะนำตัวเมมเบอร์
ในคลิปนี้ก็แนะนำแค่กัปตันกับโมโมโกะค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย momoreawta เมื่อ Fri Aug 28, 2009 8:47 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : เพิ่มคลิปที่สอง)
ขึ้นไปข้างบน Go down
momocrazy

momocrazy

[Clip] น้องๆออกทีวีไทย มาคุยกัน^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Clip] น้องๆออกทีวีไทย มาคุยกัน^^   [Clip] น้องๆออกทีวีไทย มาคุยกัน^^ Icon_minitimeFri Aug 28, 2009 9:27 pm

-ขอบคุณครับ เคยดูแต่รายการเวคคลับ

หวังว่ากระแสน้องๆจะแรงขึ้นเรื่อยๆ
idevz

idevz

: 36

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Clip] น้องๆออกทีวีไทย มาคุยกัน^^   [Clip] น้องๆออกทีวีไทย มาคุยกัน^^ Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 8:58 pm

^
^
^
^
^
^

ผมก็หวังว่าแบบนั้นนะครับ

ช่วงนี้กระแสเกาหลีมันครอบครอง

อยากให้ยอดขายเพลงญี่ปุ่ีน มากกว่า เพลงเกาหลีง่า อิอิ

(โดยยส่วนตัวแล้ว ไม่ฟังเพลงเกาหลีครับ)

ถ้าน้องๆได้มาไทยจิงๆ คงมีคนไปดูมากแน่ๆเลยเนอะ

[Clip] น้องๆออกทีวีไทย มาคุยกัน^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1